Jáverk og Grótta með samstarfssamning

Gylfi Gíslason, framkvæmdastjóri Jákverks og Þröstur Þór Guð­munds­son formaður Gróttu takast í hendur að lokinni undirritun samstarfssamningsins.

Íþróttafélagið Grótta og fyrirtælið Jáverk hafa gert með sér samstarfssamning þar sem Jáverk verður einn af aðalbakhjörlum félagsins til ársins 2026. Jáverk er öflugt verktakafyrirtæki sem einblínir á traustan og ábyrgan rekstur. Jáverk vinnur nú að uppbyggingu Gróttubyggðar, nýrrar íbúðabyggðar vestast á Seltjarnarnesi, þar sem áður var iðnaðarhverfi við Bygggarða. Í fyrri hluta verkefnisins, sem nú þegar er hafin uppbygging á, verða um 130 íbúðaeiningar af öllum stærðum og gerðum sem afhentar verða nýjum eigendum á komandi misserum með tilheyrandi fjölgun íbúa Seltjarnarness.

Grótta fagnar því að hafa náð samkomulagi við Jáverk um komandi samstarf sem mun koma sér mjög vel félagið. Samningurinn er við Gróttu í heild sinni og munu allar deildir félagsins njóta góðs af stuðningi Jáverks. Grótta treystir á stuðning öflugra bakhjarla eins og Jáverks til að geta haldið úti svo metnaðarfullu íþróttastarfi á Seltjarnarnesi sem raun ber vitni. Þröstur Þór Guðmundsson formaður aðalstjórnar Gróttu og sem undirrituðu samninginn. Þröstur kveðst fagna því að Jáverk hafi bæst við í hóp styrktaraðila félagsins. Frábært væri að fá Jáverk í hóp styrktaraðila Gróttu. Styrkurinn komi til með að nýtast vel við að styrkja enn frekar öflugt íþróttastarf á Seltjarnarnesi.

You may also like...